
Family bought lechon belly for xmas celeb, one piece only costs 280 pesos, tapos if you buy many, price goes down to 260

I tried cooking one
😆 dapat pala e balot ko pa siya ng foil para ma luto ang loob, then e remove after (very new at this) naki watch nalang sa ano guide sa tiktok

Epic fail i burned it, nakatulog ako 😪 and ang result, crispy siya pero burnt, so bro and i decided na mag inquire nalang sa labas sa mga lechonan if how much mag pa luto belly sakanila 😆 kasi mas masarap or maganda ata uling ang way pagka luto
